Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net G16V-TVI-CVI-AHD-20

Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net là một bước tiến mới trong đột phá công nghệ, đã phát triển bộ video converter sang quang chuyên dụng HD 16 kênh dành cho các loại camera đời mới nhất sử dụng công nghệ CVI TVI AHD bán chạy trên thị trường như Daihua, Hikvision...đây là những dòng camera phổ biến ngày nay bởi độ phân giải và độ nét cực cao. Sản phẩm được phân phối chính hãng G-Net tại thegioicapquang.vn, tình trạng có sẵn, bảo hành 24 tháng, có đầy

Thông tin sản phẩm Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net G16V-TVI-CVI-AHD-20

Dòng sản phẩm: Bộ chuyển đổi video cho camera AHD CVI TVI

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá: Vui lòng liên hệ Gọi mua hàng
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Tổng quan về sản phẩm Video Fiber Converter G-NET

Bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang 16 kênh G-Net hay còn được gọi là Video Fiber Converter 16 Kênh chất lượng cao sử dụng công nghệ mới nhất là HD CVI TVI AHD với độ phân giải lên tới 1080P và tất cả các dòng camera Analog đời cũ có khoảng cách truyền lên tới 20km bằng cáp quang single mode, chuẩn kết nối FC/ST/SC.

Mở hộp sản phẩm Video Fiber Converter 16 Kênh

Hình ảnh: Video Fiber Converter 16 Kênh G-NET

Bộ thu phát video sang quang được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Singlemode / Multimode tín hiệu video được truyền trên khoảng cách lớn. Đặc biệt, bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống giám sát giao thông thành phố, hệ thống an ninh giám sát thành phố an toàn, bảo vệ an ninh quốc lộ, xây dựng mạng lưới giám sát trong khuôn viên trường học, sân bay, công nghiệp, thép, dầu, đường sắt, thuỷ lợi, dầu mỏ, hệ thống chương trình truyền hình.

Tính năng bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net G16V-CVI-AHD-20

- Nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ hoặc standanlone
- Chất lượng cao, hoạt động ổn định
- Môi trường truyền: Cáp quang Singlemode / Multimode
- Truyền dẫn dữ liệu 16 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 80km
- Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST
- Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm
- Hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm
- Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
- Nguồn cấp: DC5V

Cận cảnh Video Fiber Converter G-NET 16 Kênh

Hình ảnh: Video Fiber Converter G-NET 16 Kênh

Thông số kỹ thuật sản phẩm Video Fiber Converter 16 kênh G-NET

Giao diện BNC:
- Trở kháng: 75Ω
- Băng thông: 8Mhz
- Differential Gain: ≤ 1%
- Differential Phase: ≤ 0.7%
- Video SNR: ≥67Db
Sợi quang:
- Đầu kết nối : FC, SC hoặc ST
- Số sợi quang: 1 sợi
- Kiểu cáp quang: Multimode, Singlemode
- Khoảng cách truyền dẫn: 20 km
- Hỗ trợ truyền 16 kênh AHD-CVI-TVI tín hiệu.
- Khoảng cách truyền lên tới 20km bằng cáp quang single mode, chuẩn kết nối FC
- Tự động xác định các định dạng video đầu vào- cung cấp nguồn điện DC 5V.
- Số kênh video: 16 kênh
- Định dạng video: NTSC, PAL, SECAM
- Loại sợi: Sợi cáp Multimode hoặc cáp Singlemode
- Đầu nối quang: FC hay ST hoặc SC
- Khoảng cách: 0km ~ 80km (Tùy chọn)
- Bước sóng hoạt động: 1310nm, 1550nm
- Mức độ đầu vào: > 500mVp-p
- Trở kháng đầu vào / đầu ra: 75 Ω
Giao diện vật lý:
- Đầu nối kênh BNC 1/2/4/8: AHD-CVI
- Trình độ đầu ra: 1Vp-p
- Trở kháng đầu vào / đầu ra: 75Ω
- Tốc độ truyền dẫn: 1200 ~ 9600bit /s
- Tỷ lệ lỗi Bit: ≦ 10
- Chế độ hoạt động: Half-Duplex
- Chỉ số: LOS, PWR, DATA, VIDEO
- Thời gian trung bình giữa các lỗi (MTBF): > 100 000 giờ
Thông số chung:
- Tiêu thụ điện năng: ≦ 5W
- Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ ~ 75 ℃
- Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90%
- Áp suất không khí: 86kpa ~ 106kpa
- Phương pháp lắp đặt: treo tường.

Qúy khách hàng có nhu cầu đặt hàng hoặc thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0985 299 686 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Review converter video sang quang 16 kênh G-Net

Converter video sang quang 16 kênh G-Net được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại nên không khó hiểu khi chúng được ưa chuộng nhiều đến như thế.

Converter video sang quang 16 kênh G-Net là gì?

Converter video sang quang 16 kênh G-Net chất lượng

Hình ảnh: Converter video sang quang 16 kênh G-Net chính hãng

Converter video sang quang 16 kênh G-Net G16V-TVI-CVI-AHD-20 hay còn gọi là bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net là một bước tiến mới trong đột phá công nghệ, đã phát triển bộ video converter sang quang chuyên dụng HD 16 kênh dành cho các loại camera đời mới nhất sử dụng công nghệ CVI TVI AHD bán chạy trên thị trường như Daihua, Hikvision...đây là những dòng camera phổ biến ngày nay bởi độ phân giải và độ nét cực cao. Video Fiber Converter 16 kênh chất lượng cao sử dụng công nghệ mới nhất là HD CVI TVI AHD với độ phân giải lên tới 1080P và tất cả các dòng camera Analog đời cũ có khoảng cách truyền lên tới 20km bằng cáp quang single mode, chuẩn kết nối FC/ST/SC.

Đặc điểm của converter video sang quang 16 kênh G-Net:

Converter video sang quang 16 kênh G-Net được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, có thể đặt gắn tủ hoặc standalone phục vụ cho các ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Singlemode/ Multimode tín hiệu video được truyền trên khoảng cách lớn. Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh có chất lượng cao, hoạt động ổn định trên nền cáp quang. Thiết bị quang này có thể truyền dẫn tối đa 80 km.

Bộ thu phát video sang quang 16 kênh có đầu nối giao tiếp quang loại chuẩn FC/ SC/ ST, với khả năng truyền dẫn dữ liệu 8 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền. Video converter sang quang 16 kênh G-Net hoạt động trong bước sóng 1310/1550 nm, được sử dụng phổ biến cho camera giám sát có tín hiệu điều khiển PTZ, kéo về phòng trung tâm, bộ điều khiển quay quét.

Đồng thời, converter video sang quang 16 kênh giá rẻ còn hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm. Cùng với đó là hệ thống đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.

Ứng dụng của bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net:

Bộ thu phát video sang quang được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang tín hiệu video được truyền trên khoảng cách lớn. Đặc biệt, bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống giám sát giao thông thành phố, hệ thống an ninh giám sát thành phố an toàn, bảo vệ an ninh quốc lộ, xây dựng mạng lưới giám sát trong khuôn viên trường học, sân bay, công nghiệp, thép, dầu, đường sắt, thuỷ lợi, dầu mỏ, hệ thống chương trình truyền hình.

Mua bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net chính hãng ở đâu?

Trên thị trường đầy sôi động hiện nay, xuất hiện nhiều loại bộ chuyển đổi video sang quang kém chất lượng không những làm giảm uy tín của thương hiệu chính hãng mà còn khiến người tiêu dùng vô cùng hoang mang. Vậy nên mua converter video sang quang 16 kênh G-Net chính hãng ở đâu? Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất là đơn vị hoạt động uy tín lâu năm trên thị trường thiết bị quang Việt Nam chuyên cung cấp các sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng. Các sản phẩm được cung cấp bởi thegioicapquang.vn đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao. Khách hàng cũng hoàn toàn yên tâm về chất lượng, hiệu suất bởi các mặt hàng đều có CO, CQ và các giấy tờ có liên quan rõ ràng, minh bạch. Hơn nữa, bạn sẽ được giao hàng hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội.

Nếu bạn muốn biết một cách rõ nét hơn về các sản phẩm thiết bị quang, phụ kiện quang thì hãy liên hệ ngay với Công ty Cổ phần Phát triển Hợp Nhất để sở hữu thiết bị chính hãng, độ bền cao mà chỉ với giá thành phải chăng nhé!

Từ khóa tìm kiếm: Bộ chuyển đổi video sang quang Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh G-Net bộ video converter sang quang Bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang 16 kênh G-Net Bộ thu phát video sang quang
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919