Tìm hiểu sản phẩm dây nhảy quang Multimode

Dây nhảy quang Multimode là gì?

Dây nhảy Multimode hay còn gọi là dây nhảy đa mode (viết tắt là dây MM) là một đoạn dây nối từ hộp phối quang ODF đến các bộ chuyển đổi quang điện hoặc Modun quang để chuyển đổi các tín hiệu quang điện, âm thanh, hình ảnh tương tự như dây Singlemode. Dây Multimode hoạt động với các sợi cáp quang và thiết bị đầu cuối chuẩn Multimode ở bước sóng 850nm có tốc độ truyền tải 10G. Dây Multimode sử dụng các đầu nhảy SC,ST,FC,LC…Dây Multimode có màu cam đặc trưng, có 2 đầu là các loại đầu nối dây nhảy quang giống hoặc khác nhau. Chiều dài của dây từ 3m – 30m tùy theo nhu cầu sử dụng.

Đặc điểm của dây nhảy Multimode

-Sử dụng với các đường truyền chuẩn Multimode
-Màu sắc: Màu cam
-Loại sợi: Multimode Duplex (đa mode)
-Đường kính sợi : 2.0mm và 3.0mm
-Đường kính lõi : 50 microns
-Sử dụng các đầu: SC, LC, FC, ST
-Độ suy hao: <0,2dB
-Có 2 đầu A,B đánh dấu

Các loại dây nhảy Multimode được ưa chuộng

Dây nhảy tín hiệu multimode được sử dụng để truyền tải tín hiệu trong các hệ thống mạng, một số loại dây multimode được ưa chuộng như:
Dây nhảy Multimode SC 
Dây nhảy Multimode LC
Dây nhảy Multimode FC
Dây nhảy Multimode ST

Đại lý phân phối dây nhảy quang Multimode giá rẻ

Dây nhảy multimode giá rẻ hãng DYS đang được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ CO,CQ và bảo hành 12 tháng. Khi mua dây nhảy Singlemode bạn sẽ được:
-Cảm nhận những sản phẩm chính hãng chất lượng cao, giá thành rẻ nhất trên thị trường.
-Miễn phí vận chuyển với các đơn hàng trong phạm vi nội thành, hỗ trợ vận chuyển với tất cả các đơn ngoài phạm vị.
-Hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc, mọi nơi
Hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm dây nhảy multimode giá rẻ.