Cáp quang Multimode 4Fo OM1

Cáp quang multimode 4 sợi được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn nằm trong ống đệm lỏng và được bện theo phương pháp SZ xung quanh phần tử trung tâm chịu lực.

Thông tin sản phẩm Cáp quang Multimode 4Fo OM1

Dòng sản phẩm: Cáp quang Multimode OM1

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá: Vui lòng liên hệ Gọi mua hàng
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

CÁP QUANG MULTIMODE 4FO OM1

Tổng quan về sản phẩm:

Cáp quang Multimode 4Fo OM1 là loại cáp thông dụng có 4 sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn giúp hạn chế được độ suy hao tín hiệu tới mức tối đa.Các sợi quang được bện xoắn hai lớp theo phương pháp SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm tạo độ bền bỉ và tăng cường khả năng chịu lực cho cáp. Nhất là sợi quang được chứa và bảo vệ trong ống đệm lỏng giúp cáp quang multimode chống chịu với những tác động cơ học diễn ra trong quá trình thi công và sự thay đổi của môi trường. Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

Hơn nữa, cáp quang Multimode 4Fo OM1 còn được trang bị thêm phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm xung quang lõi giúp sợi quang có thể chịu được sức kéo thích hợp và sự va chạm làm gập, gãy sợi quang trong khi lắp đặt.

Đặc biệt, cáp quang Multimode còn bao gồm 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE không những làm giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại mà còn có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

Đặc điểm của cáp quang Multimode 4 sợi:

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong và bên ngoài cáp quang.
- Lớp băng thép dợn sóng chống loài gặm nhấm
- Thích hợp cho chôn trực tiếp ( DB) và chôn luồn cống (DU)
- Cáp quang multimode 4 sợi sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.
- Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn, phi kim loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
- Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế hoặc từ trường.
- Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

Thông số kỹ thuật của cáp quang Multimode 4Fo OM1:

- Bước sóng hoạt động của sợi quang: 850nm và 1300nm
- Cáp quang multimode chịu lực tối đa lên đến 50 Kn
- Khoảng vượt lên tới 500m
- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 độ C đến +70 độ C
- Khoảng cách nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C
- Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.
- Tuân theo chuẩn IEEE P-1222

Trên đây là một số những thông tin cần thiết về cáp quang Multimode 4Fo OM1 hi vọng sẽ mang đến cho quý vị một cái nhìn khái quát về sản phẩm và chọn mua được loại cáp quang phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

Giới thiệu về cáp quang Multimode 4FO OM1 chính hãng

Cáp quang Multimode 4FO OM1 được coi là một giải pháp mạng hoàn hảo hiện nay. Chúng có khả năng truyền tải dữ liệu nhanh chóng, ổn định trong khoảng cách đường truyền xa.

Cáp quang Multimode 4FO OM1 là gì?

Hình ảnh: Cáp quang Multimode 4FO OM1 chất lượng giá rẻ

Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang – ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Cáp quang Multimode 4FO OM1 chính hãng là loại cáp quang đa mốt được cấu thành từ 4 sợi quang học, thường được sử dụng trong các ứng dụng hỗ trợ tốc độ Ethernet 10Mbps đến 1 Gbps. Nhìn một cách cụ thể hơn cho thấy loại cáp quang Multimode OM1 sử dụng phương pháp đo Overfilled Launch, đường kính dây cáp lần lượt là 62,5/ 125µm, 50/125 µm.

Đặc điểm của cáp quang Multimode 4FO OM1:

Cáp quang Multimode 4FO OM1 chất lượng là loại cáp thông dụng có 4 sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn giúp hạn chế được độ suy hao tín hiệu tới mức tối đa.Các sợi quang được bện xoắn hai lớp theo phương pháp SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm tạo độ bền bỉ và tăng cường khả năng chịu lực cho cáp. Nhất là sợi quang được chứa và bảo vệ trong ống đệm lỏng giúp cáp quang Multimode OM3 chính hãng chống chịu với những tác động cơ học diễn ra trong quá trình thi công và sự thay đổi của môi trường. Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

Hơn nữa, cáp quang Multimode 4FO giá rẻ còn được trang bị thêm phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm xung quang lõi giúp sợi quang có thể chịu được sức kéo thích hợp và sự va chạm làm gập, gãy sợi quang trong khi lắp đặt.

Đặc biệt, cáp quang 4 sợi chất lượng còn bao gồm 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE không những làm giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại mà còn có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

Ứng dụng của cáp quang Multimode 4FO OM1 chính hãng:

Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt thích hợp để treo cột, đi trong nhà hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

Mua cáp quang Multimode 4FO OM1 chính hãng ở đâu?

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất địa chỉ tại Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội tự hào là đơn vị dẫn đầu trong lĩnh vực cung cấp và phân phối thiết bị quang, cáp quang, converter quang,… chính hãng, chất lượng với giá thành phù hợp nhất thị trường. Chúng tôi đảm bảo 100% hàng chính hãng, có CO, CQ rõ ràng. Các mặt hàng đều có sẵn lên đến hơn 2000 sản phẩm nên đối với quý khách cần số lượng lớn cáp vẫn có thể được đáp ứng ngay. Đặc biệt, trong khu vực nội thành, quý khách sẽ được giao hàng miễn phí và nhanh chóng nhất có thể.

Trên đây là một số những thông tin cần thiết về cáp quang Multimode 4FO OM1 hi vọng sẽ mang đến cho quý vị một cái nhìn khái quát về sản phẩm và chọn mua được loại cáp quang phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

Từ khóa tìm kiếm: cáp quang Multimode 4Fo OM1 cáp quang multimode cáp quang multimode 4 sợi
Bình luận về sản phẩm

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919