Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24FO (có băng thép)

Khó có loại cáp quang nào có thể sánh kịp với cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24FO bởi độ tiện ích thể hiện mọi lúc mọi nơi. Thegioicapquang.vn là đơn vị cung cấp các mặt hàng linh phụ kiện quang, thiết bị quang, switch mạng,... mẫu mã phong phú, đa dạng với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường hiện nay.

Thông tin sản phẩm Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24FO (có băng thép)

Dòng sản phẩm: Cáp quang cống KL (chôn trực tiếp)

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá: Vui lòng liên hệ Gọi mua hàng
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

CÁP QUANG CHÔN TRỰC TIẾP SINGLEMODE 24FO ( CÓ BĂNG THÉP)

Khái niệm cáp quang chôn trực tiếp 24FO

Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Cáp quang chôn trực tiếp 24FO giá rẻ là loại cáp quang chứa 24 sợi quang học được làm bằng chất liệu thủy tính, có lớp băng thép bên trong nhằm bảo vệ sợi quang khỏi tác động ngoại lực và ngăn ngừa các loài côn trùng cắn đứt. Đây chính là giải pháp hoàn hảo nhất hiện nay để truyền tải tín hiệu mạng dưới cống bể trong khoảng cách xa với tốc độ cao nhưng độ suy hao đường truyền thấp nhất.

Cáp quang chôn trực tiếp 24FO giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang chôn trực tiếp 24FO giá rẻ

Và đúng như tên gọi của nó, cáp quang chôn trực tiếp 24 sợi Singlemode được ứng dụng phổ biến trong các công trình phải chôn trực tiếp mà không có ống bảo vệ hay hệ thống cống cáp.

Thông số kỹ thuật của cáp quang chôn trực tiếp 24FO:

• Chiều dài tối đa: 5.000m
• Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp
• Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp
• Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 2700N
• Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1300N
• Lực nén lớn nhất khi lắp đặt: 2000N/100mm
• Khả năng chịu va đập với E=10N.m r=150mm: 30 lần va đập
• Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến 60 độ
• Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến 50 độ C
• Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến 60 độ C

Ưu điểm của cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24Fo

Cáp quang chôn trực tiếp 24Fo được thiết kế với đường kính nhỏ, gọn, nhẹ giúp cho việc lắp đặt, di chuyển, thi công của người dùng hay kỹ thuật viên được dễ dàng và thuận lợi hơn. Cáp quang chôn trực tiếp sử dụng công nghệ điền đầy ống lỏng bằng hợp chất đặc biệt và chống thấm Drycore ngăn ngừa nước xâm nhập. Thành phần chịu lực trung tâm và sợi tổng hợp thép có tác dụng chịu lực trước tác động cơ học, môi trường khi lắp đặt và sử dụng. Với đặc thù cấu trúc dành cho trường hợp dự án thi công trực tiếp không cần ống cống nên cáp quang được trang bị thêm vỏ bọc băng thép gợn sóng và hai lớp nhựa HDPE, phù hợp với lắp đặt chôn trực tiếp trong môi trường khắc nghiệt.

Loại cáp quang chôn trực tiếp này được sử dụng khá phù hợp cho sử dụng hệ thống mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, thông tin liên lạc đường dài.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chính xác nhất về sản phẩm.

Giới thiệu sản phẩm cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24FO

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24FO hiện nay luôn là từ khóa được tìm kiếm nhiều nhất trên Google và đứng top 1 các sản phẩm bán chạy nhất tại thegioicapquang.vn.

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24FO là gì?

Cáp quang chôn 24fo giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24FO chính hãng giá rẻ

Cáp quang chôn trực tiếp 24FO là một trong những phương tiện hữu hiệu nhất trong truyền tải tín hiệu, dữ liệu nhanh chóng, ổn định trong một đường truyền khá xa. Trong vài năm gần đây, cáp quang Singlemode 24FO này luôn giữ vững vị thế của mình trên thị trường thiết bị quang nhờ tính ưu việt và độ bền bỉ theo thời gian.

Cáp quang Singlemode 24FO được hiểu là một loại dây cáp quang đơn mốt được sử dụng chôn trực tiếp xuống lòng đất, không cần bất cứ một công cụ hỗ trợ nào, kể cả ống cống. Các sợi cáp quang chôn trực tiếp Singlemode chính hãng hoạt động trong bước sóng từ 1310 và 1550nm nên các bạn có thể hoàn toàn yên tâm về tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh chóng trong một khoảng cách khá xa.

Đặc điểm của cáp quang Singlemode 24FO chính hãng:

Cáp quang 24FO giá rẻ được làm bằng chất liệu phi kim loại nên chúng có kích thước khá gọn, nhẹ giúp cho các nhân viên kỹ thuật có thể dễ dàng và thuận tiện hơn trong các thao tác lắp đặt, thi công và vận chuyển.

Đặc biệt, cáp quang 24 sợi chính hãng còn sử dụng công nghệ ống đệm lỏng chắc chắn, bền bỉ không chỉ chứa các sợi quang mà còn bảo vệ chúng trước những tác động cơ học và sự thâm nhập của nước. Ống đệm lỏng bện chặt với nhau thành hai lớp bao quanh phần tử chịu lực trung tâm phi kim loại theo phương pháp SZ hiện đại có chức năng duy trì và nâng cao độ bền bỉ theo thời gian của cáp.

Hơn nữa, khoảng trống giữa sợi quang và mặt trong của ống đệm lỏng được điền đầy bởi một loại hợp chất đặc biệt giúp ngăn ngừa nước vào sợi cáp trong điều kiện trời mưa. Chúng còn được trang bị thêm lớp băng chống thấm nước đảm bảo cho sự an toàn cho sợi cáp quang, đồng thời không làm ảnh hưởng đến chất lượng đường truyền dẫn.

Không những thế, vỏ ngoài của cáp quang Singlemode 24FO chất lượng bao gồm hai lớp nhựa chất lượng HDPE màu đen, có sức chịu lực cao và chống nước, chậm cháy đảm bảo an toàn cho cho người sử dụng.

Ứng dụng của cáp quang Singlemode 12FO chất lượng:

Cáp 24FO chất lượng là một loại cáp quang được nhiều người tin tưởng ứng dụng nhiều trong hệ thống các mạng thông tin nội bộ, mạng truyền hình, FTTH, FTTB,… Cáp được thiết kế với cấu trúc đặc biệt bao gồm 24 sợi quang đơn mốt, đường kính lõi khá nhỏ nên rất thích hợp để đi dây trên cột điện, tháp truyền tải điện, đặc biệt là những vùng có điều kiện thời tiết khó khăn, đường truyền xa, những nơi vùng ven đô, vùng nông thôn,…

Mua cáp quang chôn trực tiếp Singlemode chính hãng ở đâu?

Trên thị trường công nghệ phát triển như vũ bão với những bước tiến vượt bậc thì thiết bị cáp quang chôn trực tiếp Singlemode chính hãng có bán tại Công ty Cổ Phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất trên đây tạo sự tin cậy hoàn toàn từ quý vị khách hàng không chỉ nhờ những ứng dụng ưu việt hay giá thành hợp lý của chúng mà nguyên nhân chủ yếu chính là có chất lượng tốt nhất. Hơn nữa, các sản phẩm cáp quang Singlemode mà chúng tôi cung cấp là sản phẩm chính hãng, có giấy tờ CO,CQ đầy đủ theo đơn hàng. Đặc biệt, các bạn sẽ được giao hàng tận nơi một cách nhanh chóng và hoàn toàn miễn phí.

Hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm các bạn nhé!

Từ khóa tìm kiếm: cáp quang chôn trực tiếp 24 Fo cáp quang 24Fo cáp quang Singlemode cáp quang Singlemode 24Fo cáp quang 24 Core cáp quang 24 sợi singlemode cáp quang chôn trực tiếp
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919