Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core)

Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 4Fo ( 4 Core) là sản phẩm công nghệ đột phá trong lĩnh vực công nghệ viễn thông, được sản xuất theo dây chuyền tiên tiến tại Việt Nam. Với bước sóng 1310 – 1550 nm, dây gia cường kim loại, các ống được bơm đầy hợp chất đặc biệt với tác dụng nâng cao khả năng chống chịu nước. Loại cáp quang cống giá rẻ được phân phối chính thức tại trang web thegioicapquang.vn với chất lượng chính hãng, chất lượng với giá thành<

Thông tin sản phẩm Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core)

Dòng sản phẩm: Cáp quang cống phi kim loại

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá: Vui lòng liên hệ Gọi mua hàng
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI SINGLEMODE 4 FO ( 4 CORE)

Khái niệm cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 4Fo

Trước khi tìm hiểu khái niệm cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 4Fo, chúng ta cần hiểu cáp quang là gì? Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Cáp quang cống 4fo giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang cống 4fo giá rẻ

Cáp quang cống 4Fo được xem là một trong những loại cáp thành công nhất trong số các loại cáp quang. Cáp quang cống Singlemode 4fo hay còn gọi là loại 4 sợi cáp quang luồn cống PKL 4 core được thiết kế và sử dụng bên trong các ống cống ngầm đúng như cái tên của nó.

Thông số kỹ thuật của cáp quang cống 4 Fo:

Cáp quang luồn cống PKL giá rẻ chọn lựa công nghệ ống đệm lỏng được làm bằng vật liệu PBT ( Polybutylene Terephthalate) với đường kính trung bình 2,5 mm nâng cao khả năng chống thấm nước trong điều kiện thời tiết khó khăn. Mặt khác, cấp trang bị thêm dầu chống ẩm bảo vệ tuyệt đối sợi cáp quang trước các tác động cơ học . Ở chính giữa sợi cáp là sợi gia cường trung tâm FRP ( Fiberglass Reinforced Plastic) giúp cáp quang chịu được các tác động từ lắp đặt và môi trường. Sợi gia cường trung tâm thường có đường kính 2,5 mm ( với cáp quang dưới 60 sợi) và 3,0 mm ( đối với cáp quang trên 60 sợi ) chúng được phủ bởi nhựa PE ở bên ngoài. Phía ngoài cùng là lớp vỏ bọc màu đen làm bằng nhựa HDPE dày 1,5 mm

• Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm
• Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 3.5kN
• Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN
• Khả năng chịu nén: 1500N/10cm
• Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10-6/oC
• Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC
• Độ ẩm tương đối: 1~100% không đọng sương
• Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp
• Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp.

Ưu điểm của cáp quang luồn cống singlemode PKL 4 FO

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 4FO sử dụng công nghệ điền đầy ống lỏng bằng hợp chất đặc biệt và chống thấm Drycore ngăn ngừa nước xâm nhập. Cáp được thiết kế có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ tạo thuận lợi cho người dùng hoặc kỹ thuật viên có thể dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Hơn nữa, với vật liệu phi kim loại, khách hàng sẽ luôn luôn yên tâm bởi chúng sẽ ngăn ngừa được rỉ sét và sự ăn mòn hóa học. Thành phần chịu lực trung tâm và sợi tổng hợp thép có tác dụng chịu lực trước tác động cơ học, môi trường khi lắp đặt và sử dụng. Loại cáp quang luồn cống giá rẻ được thiết kế phù hợp cho sử dụng hệ thống mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, thông tin liên lạc đường dài và đặc biệt là mạng truyền hình.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chính xác nhất về sản phẩm.

Review sản phẩm cáp quang luồn cống Singmode 4FO

Cáp quang luồn cống Singlemode 4FO sử dụng công nghệ ống đệm lỏng hiện đại, trang bị thêm dây gia cường kim loại chắc chắn, tuổi thọ thiết bị lên đến 30 năm.

Cáp quang luồn cống Singmode 4FO là gì?

Cáp quang cống 4FO giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang luồn cống Singmode 4FO chính hãng tại Hà Nội

Trước khi tìm hiểu khái niệm cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 4FO, chúng ta cần hiểu cáp quang là gì? Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Cáp quang Singlemode 4FO chính hãng được xem là một trong những loại cáp thành công nhất trong số các loại cáp quang. Cáp quang Singlemode 4FO hay còn gọi là loại 4 sợi cáp quang luồn cống PKL 4 core được thiết kế và sử dụng bên trong các ống cống ngầm đúng như cái tên của nó. Đây là sản phẩm được sản xuất theo dây chuyền tiên tiến tại Việt Nam. Với bước sóng 1310 – 1550 nm, dây gia cường kim loại, các ống được bơm đầy hợp chất đặc biệt nên chúng có tác dụng nâng cao khả năng chống chịu nước.

Đặc điểm của cáp quang luồn cống Singmode 4FO:

Cáp quang luồn cống 4 sợi giá rẻ được làm hoàn toàn bằng vật liệu phi kim loại, khô ráo, có đường kính nhỏ, gọn nên rất thích hợp trong giải pháp hoàn hảo hạn chế sức người trong lắp đặt, thi công và vận chuyển. Đặc biệt, loại cáp quang đặc biệt này còn nhận được sự hỗ trợ vô cùng đắc lực của sợi tổng hợp chịu lực Aramid tạo sự chắc chắn, dẻo dai khi gặp trường hợp có cường độ chịu lực cao hay lực kéo phù hợp.

Hơn thế, cáp quang luồn cống PKL 4FO còn sử dụng công nghệ ống đệm lỏng hiện đại chắc chắn, bền bỉ. Giữa các khe trống của sợi cáp quang và bề mặt trong của ống đệm lỏng được điền đầy bởi một loại hợp chất đặc biệt và lớp chống thấm Drycore ngăn ngừa nước từ bên ngoài thâm nhập làm ảnh hưởng đến chất lượng đường truyền dẫn. Ngoài ra, quý khách hàng sẽ có thể hoàn toàn yên tâm thiết bị này sẽ không có hiện tượng rỉ sét và sự ăn mòn hóa học bởi được làm bằng vật liệu phi kim loại. Điều này vừa đảm bảo được tính thẩm mỹ cho cáp vừa nâng cao tuổi thọ cho cáp. Hơn nữa, cáp quang luồn cống Singlemode 4FO chính hãng còn trang bị thêm thành phần chịu lực trung tâm và sợi tổng hợp thép có thể chịu đựng được lực kéo thích hợp trước tác động cơ học.

Ứng dụng của cáp quang luồn cống Singlemode 4FO:

Loại cáp quang luồn cống phi kim loại chính hãng này được thiết kế phù hợp cho sử dụng hệ thống mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, thông tin liên lạc đường dài và đặc biệt là mạng truyền hình.

Mua cáp quang luồn cống Singlemode 4FO chính hãng ở đâu?

Thị trường sôi động dẫn đến tình trạng hàng giả, hàng kém chất lượng diễn ra tràn lan, khó kiểm soát không chỉ làm ảnh hưởng đến uy tín của nhiều thương hiệu chính hãng mà còn khiến người tiêu dùng vô cùng hoang mang, lo sợ. Bởi hậu quả của việc mua nhầm hàng kém chất lượng không chỉ dừng lại ở chất lượng đường truyền. Vậy nên mua cáp quang luồn cống Singlemode ở đâu chất lượng, giá rẻ? Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất là đơn vị hoạt động suốt hơn 10 năm trên thị trường thiết bị quang Việt Nam chuyên cung cấp các sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng. Các sản phẩm được cung cấp bởi thegioicapquang.vn đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao. Khách hàng cũng hoàn toàn yên tâm về chất lượng, hiệu suất bởi các mặt hàng đều có CO, CQ rõ ràng. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng nhanh chóng và hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chính xác nhất về sản phẩm.

Từ khóa tìm kiếm: cáp quang luồn cống Singlemode cáp quang luồn cống cáp quang luồn cống PKL cáp quang cống 4 Fo cáp quang luồn cống singlemode PKL 4 FO
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919