Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Dây nhảy quang Multimode đầu LC LC một trong những loại nổi bật và được ưa chuộng nhất trên thị trường. Cùng với những sản phẩm khác, dây nhảy quang Multimode LC-LC đang được cung cấp Hợp Nhất đơn vị cung cấp vật tư quang uy tín trên thị trường.tttttttttttttttttt

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá: Vui lòng liên hệ Gọi mua hàng
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Tổng quan về sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode LC-LC là một loại dây chuyên dụng được sử dụng để kết nối Module với các thiết bị mạng như Switch.Dây nhảy quang Multimode LC-LC có màu cam đặc trưng, với kết cấu sợi Duplex, đường kính của dây là 3.0mm rất chắc chắn.

Dây nhảy quang LC-LC được sản xuất theo công nghệ hiện đại, đáp ứng các tiêu chí về chất lượng và thẩm mỹ.Dây có cấu tạo đơn giản với 2 đầu kết nối là các đầu cắm loại LC-LC.

Hình ảnh dây nhảy quang Multimode LC-LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode LC-LC

>> Xem thêm các sản phẩm khác : Dây nhảy quang Multimode SC-SC, dây nhảy quang Multimode FC-LC

Đặc điểm nổi bật

Chuẩn giao tiếp: LC/UPC tới LC/UPC
Loại sợi quang: Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi quang: 3mm
Suy hao chèn: < 0.2 dB
Suy hao phản hồi: > 55 dB.
Sản phẩm có chất lượng tốt.

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Multimode LC-LC

- Đầu nối phải: LC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
- Đầu nối trái: LC/UPC, sợi Multi-mode: MM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
- Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
- Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
- Bước sóng: 850 nm
- Độ uốn cong: R = 3cm
- Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
- Lực nghiền nát: 550N/cm

Trên đây là các thông tin chính về sản phẩm dây nhảy quang Multimode LC-LC.Hi vọng những thông tin này sẽ giúp quý bạn đọc hiểu hơn về sản phẩm dây nhảy quang.Mọi thắc mắc về sản phẩm quý bạn đọc xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline 0966 100 110 hoặc 0965 828696 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Dây nhảy quang Multimode LC LC chính hãng

Một trong những minh chứng rõ nét của cuộc cách mạng công nghiệp 4.0 chính là dây nhảy quang Multimode LC LC với những đặc điểm và tính năng cực ấn tượng.

Dây nhảy quang Multimode LC LC là gì?

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode LC LC chính hãng giá rẻ

Theo cách hiểu thông thường, dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, hai đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000, … Dây nhảy quang LC LC được ví như "cầu nối" gắn kết giữa các mạng quang, giữa các hộp phối quang ODF, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Đặc biệt, dây nhảy quang Multimode LC LC đã và đang “ làm mưa làm gió” trên thị trường, được nhiều khách hàng ưa chuộng và sử dụng ngày càng nhiều thời gian gần đây.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode LC LC:

Dây nhảy quang Multimode LC LC sở hữu những nét đặc trưng nổi bật của loại dây Multimode, hoàn toàn vượt trội hơn rất nhiều so với các loại dây nhảy khác đơn mốt.
Dấu hiệu nhận biết đầu tiên chính là ở màu sắc. Nếu như dây nhảy quang Singlemode có màu vàng tươi thì dây nhảy quang LC LC Multimode có màu cam giúp cho người dùng dễ dàng nhận ra.

Dây nhảy quang LC LC là các loại sợi đa mốt, vì vậy, đa phần các sợi dây nhảy đều là sợi Duplex, chúng có 2 đầu là các loại đầu kết nối loại LC LC “đầu vuông nhỏ”. Cũng bởi đặc thù là sợi Multimode mà loại dây này chỉ được sử dụng cho các thiết bị multimode hay các hệ thống sử dụng đường truyền multimode.

Dây nhảy quang Multimode chính hãng này có các loại đường kính khác nhau 2.0mm, 3.0mm và cũng có các độ dài như 5m, 10m, 15m, 20m... tùy vào nhu cầu sử dụng của khách hàng. Với kích thước nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng nên khi sử dụng dây nhảy quang Multimode LC LC, các kỹ thuật viên có thể thuận lợi hơn trong việc lắp đặt, sửa chữa, bảo trì khi gặp sự cố mạng.

Tính năng nổi bật của dây nhảy quang Multimode LC LC:

Dây nhảy quang LC LC vượt qua nhiều tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên quý khách hàng có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng và hiệu suất sử dụng của chúng.

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode LC LC:

Nhờ sở hữu những ưu điểm và tính năng nổi bật và thông minh nên dây nhảy quang LC giá rẻ được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống cáp quang CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, mạng nội bộ LAN, Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, Test Equipment; FTTx, FTTH, …

Mua dây nhảy quang Multimode chính hãng ở đâu?

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất là điểm đến tuyệt vời dành cho quý khách hàng muốn sở hữu sản phẩm dây nhảy quang Multimode chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng. Đến với chúng tôi, bạn còn có thể được trải nghiệm những tính năng nổi bật đáp ứng yêu cầu ngày càng cao của khách hàng. Không những thế, bạn còn nhận được những ưu đãi về giá cả nếu mua với số lượng lớn và chính sách hậu mãi đối với các khách hàng quen thuộc. Các sản phẩm đều có CO, CQ rõ ràng nên hoàn toàn yên tâm về chất lượng và hiệu suất. Đặc biệt, bạn sẽ được giao hàng hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội.

Mọi thông tin chi tiết, xin vui lòng liên hệ cho chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng 24/7.

Từ khóa tìm kiếm: dây nhảy quang dây nhảy quang multimode dây nhảy quang lc-lc dây nhảy quang multimode lc-lc
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919