Dây nhảy quang Multimode FC-ST

Chắc hẳn không phải ai cũng biết được những lợi ích thiết thực của dây nhảy quang multimode. Chúng mang đến sự linh hoạt và thân thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang trong công việc. Đặc biệt, là nơi gắn kết các liên kết mạng với nhau, tủ phối quang hay các thiết bị truyền dẫn quang như bộ chuyển đổi quang điện, bộ chuyển đổi video sang quang với nhau.

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Multimode FC-ST

Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Dây nhảy quang Multimode FC-ST

Tổng quan về sản phẩm dây nhảy quang đa mode FC ST

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000...
Dây nhảy quang FC ST multimode được thiết kế với vỏ màu cam, có đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: FC và ST, thường được sử dụng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Thiết bị dây nhảy quang multimode này được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, được đội ngũ nhân viên kiểm tra kỹ lưỡng trước khi xuất xưởng.
Đặc biệt, đầu nối FC / ST Fiber Optic Jumpers là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng chèn thấp và mất mát trở lại cao. Họ đi kèm với sự lựa chọn của bạn cấu hình cáp simplex hoặc duplex và được thực hiện để phù hợp với IEC, Telcordia GR-326-CORE Standard.
Hơn nữa, hiệu suất của patchcord được thiết kế cẩn thận để đáp ứng các tiêu chuẩn IEC, GR-326-CORE, trong việc kiểm tra các đặc tính quang học, kiểm tra độ rung, đi xe đạp nhiệt, chống va đập, xói mòn muối, lão hóa nhiệt, độ ẩm và các thiết bị khác
Dây nhảy quang Multimode FC ST được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm của dây nhảy đa mode FC ST hãng DYS

- Vỏ dây nhảy quang Multimode FC-ST màu cam
- Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
- Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật dây multimode FC ST

- Đầu kết nối FC: FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
- Đầu kết nối ST: ST/PC, ST/UPC hoặc ST/APC
- Kiểu sợi quang: Single-Mode 9/125µm
- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
- Bước sóng: SM: 1300~1600nm
- Độ uốn cong: R ≥ 3cm
- Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
- Lực nghiền nát: ≤550N/cm
- Nhiệt độ hoạt động: -400C đến 850C
- Bán kính mặt nạ: 7mm ≤ R ≤ 12mm (đối với APC)
10mm ≤ R ≤ 25mm (Tiêu chuẩn)
- Apex Offset ≤ 30 μm ( bình thường)
- Apex Offset ≤ 50 μm (Tiêu chuẩn)
- Undercut: -50nm ≤ U ≤ 50nm
- Được kiểm tra bởi DORC ZX-1
Kích cỡ & mầu sắc:
- Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
- Bề dày core: SM: 9 microns
- Bề dầy Cladding: 125 microns
- Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: màu vàng
Các tính năng chính:
- Mất chèn thấp
- Mất mát trở lại cao
- Các loại kết nối khác nhau có sẵn
- Lắp đặt dễ dàng
- Ổn định môi trường
Ứng dụng:
- Viễn thông sợi quang
- LAN (Local Area Network
- FTTH (Fiber To The Home)
- CATV & CCTV
- Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao
- Cảm biến sợi quang

Mọi thắc mắc về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp HOTLINE 0966 100 110 để được hỗ trợ tốt nhất (24/7). Qúy khách hàng cũng có thể xem chi tiết nhiều sản phẩm hơn của chúng tôi trên trang Web.

Tìm hiểu về dây nhảy quang Multimode FC ST

Dây nhảy quang Multimode FC ST là một đoạn cáp quang multimode, sợi đôi– Duplex, có vỏ màu cam, đường kính 3.0 mm, là cầu nối giữa các thiết bị mạng với nhau.

Dây nhảy quang Multimode FC ST là gì?

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode FC ST giá rẻ tại Hà Nội

Dây nhảy quang Multimode FC ST là một trong những thiết bị hỗ trợ hệ thống mạng cáp quang, là giải pháp công nghệ hoàn hảo mà các doanh nghiệp đang lựa chọn. Chúng là một loại dây chuyên dụng cấu thành từ các sợi cáp quang đa mốt, với gắn hai đầu nối quang FC và ST. Dây nhảy này có nhiệm vụ kết nối và chuyển đổi tín hiệu giữa các hệ thống thiết bị riêng biệt.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode FC ST

Dây nhảy quang Multimode FC ST hoạt động ở bước sóng 850nm, là một trong những loại dây nhảy quang thông dụng nhất trong các hệ thống Multimode. Lõi dây FC ST Multimode được làm bằng sợi thủy tinh hoặc sợi plastic đã được tinh chế nhằm cho phép truyền đi tối đa các tín hiệu ánh sáng.

Vỏ dây nhảy quang Multimode giá rẻ này được làm bằng chất liệu nhựa PVC có tính chất dẻo dai bảo vệ sợi quang trước sự tác động cơ học hay sự thay đổi của thời tiết, môi trường bên ngoài. Hơn nữa, dây nhảy quang FC ST multimode còn có khối lượng nhỏ nhẹ, vỏ màu cam giúp cho kỹ thuật viên có thể thuận lợi hơn trong quá trình lắp đặt, thi công và vận chuyển.

Hơn nữa, loại dây nhảy quang Multimode được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại và được đội ngũ kỹ thuật viên có tay nghề cao tạo nên. Các chi tiết, bộ phận cấu thành dây nhảy quang đều được chọn lựa chất liệu chính hãng, chất lượng nên chúng sở hữu chất lượng hoàn hảo, đáp ứng hầu hết các nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng.

Dây nhảy đa mode FC ST multimode vỏ màu cam, đường kính 3.0 mm, chuẩn kết nối 2 đầu: FC và ST thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang… Đặc biệt, khách hàng không còn phải lo lắng khi mua hàng tại Hợp Nhất bởi các sản phẩm đều được đội ngũ nhân viên kiểm tra kỹ lưỡng, tỉ mỉ trước khi nhập về cũng như phân phối thiết bị dây nhảy quang trên thị trường để ngăn ngừa một cách tối đa lượng hàng lỗi.

Công dụng của dây nhảy quang Multimode FC ST

Dây nhảy quang Multimode FC ST còn gây ấn tượng bởi bảng thành tích vượt qua các tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế như chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Vậy nên, chúng được xem là cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau nhằm nâng cao hiệu quả hoạt động của hệ thống mạng cáp quang, CATV, FTTH,…

Mua dây nhảy quang FC ST chính hãng giá rẻ ở đâu?

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất là sự lựa chọn tuyệt vời dành cho khách hàng muốn sở hữu sản phẩm dây nhảy quang Multimode chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng. Các sản phẩm được cung cấp bởi thegioicapquang.vn đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, lên đến 1000 lần. Các sản phẩm đều có CO, CQ rõ ràng nên hoàn toàn yên tâm về chất lượng và hiệu suất. Đặc biệt, bạn sẽ được giao hàng hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ nhé!

Từ khóa tìm kiếm: dây nhảy quang dây nhảy quang FC-ST multimode dây nhảy quang Multimode FC-ST dây nhảy quang multimode
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919