Dây nhảy quang Multimode FC-FC OM3

Dây nhảy quang Multimode FC FC OM3 tuân theo những chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O, dây nhảy quang Multimode này đảm bảo chất lượng tốt nhất trên thị trường đồng thời tuyệt đối an toàn và thân thiện với môi trường sống xung quanh. Chúng mang đến cho người dùng sự linh hoạt và thuận tiện và được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Multimode FC-FC OM3

Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang OM3

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Dây nhảy quang Multimode FC-FC OM3 giá rẻ

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 FC FC giá rẻ

Dây nhảy quang là thiết bị dùng để đấu nối sợi quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang như hộp phối ODF quang với converter quang chạy đa mốt 50/125um, các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau và giữa các hộp phối quang ODF trong toàn khu nhà…
Dây nhảy quang multimode FC FC OM3 được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ 0.9, 2.0, 3.0mm. Lõi dây nhảy quang được làm bằng vậy liệu thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Hai đầu của dây OM3 FC FC giá rẻ đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: FC, FC. Đồng thời, sản phẩm dây nhảy OM3 FC FC này còn được trang bị một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm đảm bảo ánh sáng rõ nét. 

Dây nhảy quang Multimode OM3 FC FC giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode OM3 FC FC giá rẻ

Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang multimode OM3 đều là 125 micron, và với lớp đệm là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. Nhất là chúng có vỏ màu xanh, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. 

Đặc điểm nổi bật sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 giá rẻ

- Dây nhảy quang: OM3 FC FC
– Đầu kết nối: FC/UPC, APC – FC/UPC, APC
– Dây nhảy quang: OM3 Multi-Mode FC FC vỏ màu xanh
– Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
- Kiểu sợi quang:  50/125µm
- Vỏ: PVC (OFNR-rated), màu xanh
- Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m (Tùy theo yêu cầu đặt hàng)
– Dây nhảy quang OM3 hỗ trợ 10 Gigabit data
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Đầu FC dây nhảy Multmode OM3 giá rẻ hãng DYS

Hình ảnh: Đầu FC dây nhảy Multmode OM3 giá rẻ hãng DYS

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode FC-FC OM3

- Đường kính cáp: 0.9mm, 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm
- Suy hao chèn: ≤0.3dB
- Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB
- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
- Bước sóng: 850nm
- Độ uốn cong: R ≥ 3cm
- Chiều dài dây cáp (<15 mét Tolerance): -0 / 100mm
- Chiều dài dây cáp (> 15 mét Tolerance): -0 / + 10%
- Vỏ (Đa mốt: OM3): màu xanh nước biển
- Độ bền: 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB), chu kỳ 1000mate / demate
- Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C / + 85 ° C
- Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° C đến + 85 ° C
- Đồng tâm: <1μm, nồng độ đồng trục khác <1μm
- Độ ẩm (FOTP-5): 90-95% ở 40 ° C
- Twist (FOTP-36): 15 N tại 0 ° 5 lượt, 10 chu kỳ
- Flex (FOTP-1): 0,5 Kg ở 25 cm, + 90 ° đến -90 °, 100 chu kỳ

Ứng dụng dây nhảy OM3 FC FC giá rẻ hãng DYS

- Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
- Mạng truyền hình cáp trung tâm 
- Hệ thống thông tin quang
- Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang 10 trở lên
- Mạng truy cập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP
Hiện tại Hợp Nhất đang phân phối sản phẩm dây nhảy quang OM3 giá rẻ cũng như các loại dây nhảy quang khác. Qúy khách hàng có nhu cầu đặt hàng hay thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Tìm hiểu về dây nhảy quang Multimode FC FC OM3

Dây nhảy quang Multimode FC FC OM3 được thiết kế nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng tạo điều kiện thuận lợi cho các kỹ thuật viên trong lắp đặt, thi công và vận chuyển.

Dây nhảy quang Multimode FC FC OM3 là gì?

Dây nhảy quang Multimode OM3 FC FC giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode FC FC OM3 chất lượng tại Hà Nội

Dây nhảy quang Multimode FC FC OM3 là thiết bị sử dụng đoạn cáp quang đa mốt với hai đầu nối FC OM3 , đóng vai trò quan trọng đối với hệ thống cáp mạng. Chúng được dùng để đấu nối sợi quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang như hộp phối quang ODF với bộ chuyển đổi quang điện chạy đa mốt 50/125um, các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau và giữa các hộp phối quang ODF trong toàn khu nhà…

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode FC FC OM3

Dây Multimode FC FC OM3 được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ 0.9, 2.0, 3.0mm. Lõi dây nhảy quang được làm bằng vậy liệu thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Hai đầu của dây nhảy quang Multimode đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: FC, FC. Đồng thời, sản phẩm này còn được trang bị một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm đảm bảo ánh sáng rõ nét. 

Dây nhảy Multimode OM3 FC FC giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy Multimode OM3 FC FC giá rẻ

Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang Multimode OM3 giá rẻ đều là 125 micron, và với lớp đệm là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. Nhất là chúng có vỏ màu xanh, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. 

Hơn nữa, dây nhảy OM3 FC FC chính hãng còn tuân theo những chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên đảm bảo chất lượng tốt nhất trên thị trường đồng thời tuyệt đối an toàn và thân thiện với môi trường sống xung quanh. 

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode FC FC OM3

Dây nhảy quang OM3 FC FC được hỗ trợ 10 Gigabit data nên được ứng dụng nhiều trong: 

- Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang

- Mạng truyền hình cáp trung tâm 

- Hệ thống thông tin quang

- Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang 10 trở lên

- Mạng truy cập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP.

Mua dây nhảy quang Multimode LC SC OM3 chính hãng ở đâu?

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất luôn luôn nỗ lực tìm kiếm các giải pháp mạng hoàn hảo để mang đến cho khách hàng các sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng. Các sản phẩm được cung cấp bởi thegioicapquang.vn đều đảm bảo độ bền bỉ theo thời gian và số lần tái sử dụng cao.Khi mua sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 FC FC tại Hợp Nhất các bạn sẽ được miễn phí vận chuyển trong phạm vi nội thành và hỗ trợ với tất cả các đơn hàng ngoai tỉnh.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm hãy liên hệ với chúng tôi qua các số Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Từ khóa tìm kiếm: dây nhảy quang dây nhảy quang om3 dây nhảy quang multimode FC-FC dây nhảy quang multimode OM3 dây nhảy quang multimode dây nhảy quang OM3
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
[ Đà Nẵng ] 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Số 6A, 12 Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919
Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Điện thoại: 0335 866 266 - 0345 666 118