Dây nhảy quang Multimode SC-SC OM3

Chinh phục trái tim hàng triệu khách hàng tại Việt Nam bởi mẫu mã đẹp, chất lượng siêu tốt với giá thành siêu rẻ. Có thể nói, bạn sẽ không bao giờ hối hận trước sự lựa chọn mua dây nhảy quang Multimode SC-SC OM3 bởi đó chính là xu hướng tất yếu cho những ứng dụng hiện tại và cả tương lai. 

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC-SC OM3

Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang OM3

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy OM3 SC SC

Dây nhảy quang OM3 SC-SC được thiết kế khá nhỏ nhắn, với khối lượng nhẹ và dễ dàng sử dụng cho người dùng – plug and play. Dây nhảy SC SC multimode OM3 vỏ màu xanh, có đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và SC. Dây cáp Multimode được làm từ lõi thủy tinh và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Hơn nữa, chúng còn được trang bị một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm đảm bảo đủ ánh sáng. 

Dây nhảy quang Multimode OM3 SC SC giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode OM3 SC SC giá rẻ

Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang OM3 SCSC được làm bằng vật liệu nhựa PVC chính hãng đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. 
Dây OM3 SC SC được sử dụng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Đầu nối SC dây nhảy OM3 SC SC Multimode

Hình ảnh: Đầu nối SC dây nhảy OM3 SC SC Multimode

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Multi Mode SC-SC

- Đầu kết nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
- Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
- Kiểu sợi quang:  50/125µm
- Vỏ: PVC (OFNR-rated), Mầu xanh
- Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng
- Dây nhảy quang OM3 vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data
- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
- Bước sóng: 850nm
- Độ uốn cong: R ≥ 3cm
- Chiều dài dây cáp (<15 mét Tolerance): -0 / 100mm
- Chiều dài dây cáp (> 15 mét Tolerance): -0 / + 10%
- Vỏ (Đa mốt: OM3): màu xanh nước biển
- Độ bền: 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB), chu kỳ 1000mate / demate
- Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C / + 85 ° C
- Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° C đến + 85 ° C
- Đồng tâm: <1μm, nồng độ đồng trục khác <1μm
- Độ ẩm (FOTP-5): 90-95% ở 40 ° C
- Twist (FOTP-36): 15 N tại 0 ° 5 lượt, 10 chu kỳ
- Flex (FOTP-1): 0,5 Kg ở 25 cm, + 90 ° đến -90 °, 100 chu kỳ
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
- Tuân theo tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Địa chỉ cung cấp dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC chính hãng
Hãy đến với Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất địa chỉ tại số 6A, ngõ 235, đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội để có thể thỏa sức lựa chọn nhiều loại sản phẩm thiết bị quang chính hãng, chất lượng với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường hiện nay. Nếu bạn còn thắc mắc nào về thông tin sản phẩm, hãy truy cập trang web thegioicapquang.vn để được đội ngũ nhân viên tư vấn và hỗ trợ nhiệt tình.

Tìm hiểu về dây nhảy quang Multimode SC SC OM3

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 là sản phẩm công nghệ điển hình cho những ứng dụng hiện tại và tương lai với những tính năng khó có sản phẩm nào chạm tới.

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 là gì?

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 chất lượng giá rẻ

Dây nhảy quang còn được gọi là Fiber Optic PathCord, có nghĩa là thiết bị dùng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các hộp phối quang, tủ phối quang, kết nối các thiết bị truyền dẫn quang. Dây nhảy có khả năng mang đến sự linh hoạt và tiện dụng nhất cho người sử dụng hệ thống mạng cáp quang.

Dây Multimode OM3 SC SC giá rẻ là một thiết bị mạng có chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m,… tùy vào nhu cầu sử dụng, sử dụng sợi cáp quang đa mốt với hai đầu nối quang SC. Chúng có vỏ màu xanh, khối lượng nhỏ nhẹ, rất dễ dàng sử dụng – plug and play.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode SC SC OM3

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC SC được thiết kế khá nhỏ nhắn, với khối lượng nhẹ và dễ dàng sử dụng cho người dùng – plug and play. Dây nhảy quang SC SC multimode vỏ màu xanh, có đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và SC. Chúng có 2 đầu gắn sẵn đầu kết nối quang SC (SC/UPC, SC/APC) – SC (SC/UPC, SC/APC) dùng được cho các converter quang, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông quan trọng khác. 

Dây Multimode OM3 SC SC được làm từ lõi thủy tinh và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Hơn nữa, chúng còn được trang bị một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm đảm bảo đủ ánh sáng. 

Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang multimode được làm bằng vật liệu nhựa PVC chính hãng đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. 

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode SC SC OM3

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 có tốc độ đường truyền lên đến 10G do vậy loại dây nhảy quang OM3 SC-FC được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, LAN; Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, Test Equipment, Metro, Active Device Termination, FTTx, FTTH,…

Nên mua dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 ở đâu?

Trên thị trường đầy sôi động hiện nay, xuất hiện nhiều loại dây nhảy quang Multimode OM3 giá rẻ, hàng nhái, hàng kém chất lượng không những làm giảm uy tín của thương hiệu chính hãng mà còn khiến người tiêu dùng vô cùng hoang mang. Vậy nên mua dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 ở đâu chất lượng, giá rẻ? Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất là đơn vị hoạt động uy tín lâu năm trên thị trường thiết bị quang Việt Nam chuyên cung cấp các sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng. Các sản phẩm được cung cấp bởi thegioicapquang.vn đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, lên đến 1000 lần. Khách hàng cũng hoàn toàn yên tâm về chất lượng, hiệu suất bởi các mặt hàng đều có CO, CQ rõ ràng. Hơn nữa, bạn sẽ được giao hàng hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ mọi lúc, mọi nơi.

Từ khóa tìm kiếm: dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC dây nhảy quang multimode dây nhảy quang SC-SC multimode
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
[ Đà Nẵng ] 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Số 6A, 12 Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919
Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Điện thoại: 0335 866 266 - 0345 666 118