Dây nhảy quang Multimode ST-ST OM3

Thegioicapquang.vn chuyên cung cấp, phân phối cho các quý khách hàng những sản phẩm chất lượng, chính hãng, có độ bền cao với giá thành phù hợp nhất thị trường. Dây nhảy quang Multimode OM3 ST ST ra đời nhằm đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của con người, là cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Multimode ST-ST OM3

Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang OM3

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Dây nhảy quang OM3 Multimode ST-ST

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy OM3 ST ST

Dây nhảy quang ST-ST multimode OM3 vỏ màu xanh, có đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: ST và ST. Chúng là cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
Được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ 0.9, 2.0, 3.0mm, dây nhảy quang OM3 ST-ST giúp cho người dùng dễ dàng và thuận tiện khi lắp đặt và thi công. Dây Multimode OM3 ST ST được làm từ lõi thủy tinh và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Hơn nữa, chúng còn được trang bị một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm đảm bảo đủ ánh sáng.

Dây nhảy OM3 ST ST giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy OM3 ST ST giá rẻ

Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang OM3 giá rẻ đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Multimode ST-ST

- Dây nhảy quang: OM3 ST ST có vỏ màu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data
- Đầu kết nối: ST/UPC,APC – ST/UPC,APC
- Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng
- Kiểu sợi quang: 50/125µm
- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
- Bước sóng: 850nm
- Độ uốn cong: R ≥ 3cm
- Chiều dài dây cáp (<15 mét Tolerance): -0 / 100mm
- Chiều dài dây cáp (> 15 mét Tolerance): -0 / + 10%
- Vỏ (Đa mốt: OM3): màu xanh nước biển
- Độ bền: 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB), chu kỳ 1000mate / demate
- Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C / + 85 ° C
- Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° C đến + 85 ° C
- Đồng tâm: <1μm, nồng độ đồng trục khác <1μm
- Độ ẩm (FOTP-5): 90-95% ở 40 ° C
- Twist (FOTP-36): 15 N tại 0 ° 5 lượt, 10 chu kỳ
- Flex (FOTP-1): 0,5 Kg ở 25 cm, + 90 ° đến -90 °, 100 chu kỳ
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
- Tuân theo tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.
- Vỏ: PVC (OFNR-rated), Màu xanh
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
Dây Multimode OM3 ST-ST là sản phẩm được sử dụng rất nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được đánh giá là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy quang trên thị trường hiện nay. Vậy còn chần chừ gì nữa mà bạn chưa liên hệ với chúng tôi để được sở hữu dòng sản phẩm tuyệt vời này và đồng thời cũng được tư vấn nhiệt tình 24/7 để bạn chọn được thiết bị phù hợp với yêu cầu công việc.

Tìm hiểu về dây nhảy quang Multimode ST ST OM3

Dây nhảy quang Multimode OM3 ST ST là loại dây nhảy quang có cấu trúc đặc biệt, với đầu nối chuyển đổi tròn nhỏ phục vụ cho những ứng dụng chuyên biệt của nó.

Dây nhảy quang Multimode ST ST OM3 là gì?

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode ST ST OM3 chất lượng

Dây nhảy quang ST ST Multimode OM3 là đoạn cáp quang đa mốt, vỏ màu xanh, có đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: ST/UPC, APC – ST/UPC, APC. Chúng là cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, liên kết các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode ST ST OM3

Dây nhảy Multimode ST ST OM3 được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ 0.9, 2.0, 3.0mm giúp cho người dùng dễ dàng và thuận tiện khi lắp đặt và thi công. Dây cáp Multimode được làm từ lõi thủy tinh và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Hơn nữa, chúng còn được trang bị một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm đảm bảo đủ ánh sáng.

Vỏ ngoài dây nhảy quang Multimode OM3 chất lượng đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng khi truyền tải trong một khoảng cách xa.

Đầu dây nhảy OM3 ST ST

Hình ảnh: Đầu dây nhảy OM3 ST ST

Cùng với đó chính là sự ổn định ở tốc độ của đường truyền khi mà tốc độ của chúng có thể lên đến 10G đem lại hiệu quả, sự tiện lợi cho người sử dụng.
Một dấu hiệu nhận biết đặc biệt của dây nhảy quang Multimode OM3 ST ST đó là chúng có vỏ bọc màu xanh nước biển giúp người dùng dễ dàng phân biệt với các chủng loại dây nhảy quang khác.

Đầu tiếp xúc quang của dây nhảy Multimode OM3 ST ST

Hình ảnh: Đầu tiếp xúc quang của dây nhảy Multimode OM3 ST ST

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode SC SC OM3

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 vượt qua các tiêu chuẩn gắt gao như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên chúng được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, LAN; Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, Test Equipment, Metro, Active Device Termination, FTTx, FTTH,…

Mua dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 ở đâu chất lượng?

Thị trường sôi động dẫn đến tình trạng hàng giả, hàng kém chất lượng diễn ra tràn lan, khó kiểm soát không chỉ làm ảnh hưởng đến uy tín của nhiều thương hiệu chính hãng mà còn khiến người tiêu dùng vô cùng hoang mang, lo sợ. Bởi hậu quả của việc mua nhầm hàng kém chất lượng không chỉ dừng lại ở chất lượng đường truyền. Vậy nên mua dây nhảy SC SC Multimode OM3 ở đâu chất lượng, giá rẻ? Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất là đơn vị hoạt động suốt hơn 10 năm trên thị trường thiết bị quang Việt Nam chuyên cung cấp các sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng. Các sản phẩm dây OM3 ST ST được cung cấp bởi thegioicapquang.vn đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao. Khách hàng cũng hoàn toàn yên tâm về chất lượng, hiệu suất bởi các mặt hàng đều có CO, CQ rõ ràng. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng nhanh chóng và hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ (24/7).

Từ khóa tìm kiếm: dây nhảy quang OM3 dây nhảy quang ST-ST multimode dây nhảy quang multimode ST-ST dây nhảy quang multimode dây nhảy quang OM3 dây nhảy quang Multimode ST-ST OM3 dây nhảy quang dây OM3 ST ST giá rẻ dây nhảy OM3 ST ST giá rẻ
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919