Dây nhảy quang Multimode LC-LC OM3

Dây nhảy quang multimode OM3 LC LC có màu Aqua ( màu xanh nước biển), sợi quang có đường kính 2.0mm đường kính cho đầu nối LC. Đặc biệt, chúng còn trang bị lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại. Chúng là loại thiết bị được sử dụng nhiều trong các ngành công nghiệp, phù hợp với ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmissi

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Multimode LC-LC OM3

Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang OM3

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Dây nhảy quang OM3 Multimode LC-LC

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 LC LC

Dây nhảy quang có tên Tiếng Anh là Fiber Optic PathCord, đây là thiết bị dùng để đấu nối sợi quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang như hộp phối ODF quang với converter quang chạy đa mốt 50/125um, các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau và giữa các hộp phối quang ODF trong toàn khu nhà…Dây nhảy quang OM3 là một trong 3 loại dây nhảy được ưa chuộng nhất hiện nay.

dây nhảy quang multimode OM3 LC-LC

Hình ảnh:  Dây nhảy quang Multimode OM3 LC-LC

Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3 được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, LC. Dây nhảy Multimode OM3 LC LC có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.
Lớp vỏ bọc của dây OM3 Multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. 

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode OM3

- Dây nhảy quang OM3 LC LC
- Đầu kết nối: LC/UPC LC/UPC
- Loại Sợi:  đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
- Kiểu sợi quang:  50/125µm
- Vỏ: PVC (OFNR-rated), màu xanh
- Chiều dài: m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m (Tùy theo yêu cầu đặt hàng)

Đầu nối LC LC OM3 hãng DYS

Hình ảnh: Đầu nối LC LC OM3 hãng DYS

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode LC-LC OM3

- Đường kính cáp: 0.9mm, 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm
- Suy hao chèn: ≤0.3dB
- Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB
- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
- Bước sóng: 850nm
- Độ uốn cong: R ≥ 3cm
- Chiều dài dây cáp (<15 mét Tolerance): -0 / 100mm
- Chiều dài dây cáp (> 15 mét Tolerance): -0 / + 10%
- Vỏ (Đa mốt: OM3): màu xanh nước biển
- Độ bền: 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB), chu kỳ 1000mate / demate
- Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C / + 85 ° C
- Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° C đến + 85 ° C
- Đồng tâm: <1μm, nồng độ đồng trục khác <1μm
- Độ ẩm (FOTP-5): 90-95% ở 40 ° C
- Twist (FOTP-36): 15 N tại 0 ° 5 lượt, 10 chu kỳ
- Flex (FOTP-1): 0,5 Kg ở 25 cm, + 90 ° đến -90 °, 100 chu kỳ
Các đầu nối LC đến LC Simplex:
- Micron: 50 / 125um
- Mất chèn: tối đa 0.75dB
- Return Loss:> 35dB
- Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ đến 80 ℃
Ứng dụng: 
- Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
- Mạng truyền hình cáp trung tâm 10G 40G 100G
- Hệ thống thông tin quang
- Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang 10 trở lên
- Mạng truy cập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP
Đến với Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất hay thegioicapquang.vn, các quý khách hàng sẽ được sở hữu những sản phẩm dây nhảy quang OM3 LC LC chất lượng, chính hãng với giá thành phù Hợp Nhất. Về chính sách bảo hành chúng tôi sẵn sàng đổi trả sản phẩm cho mọi khách hàng khi có vấn đề về sản phẩm. Hoặc chúng tôi sẽ tiến hành bảo hành tận nhà phục vụ mọi lúc mọi nơi quý khách hàng cần.

Tìm hiểu về dây nhảy quang Multimode LC LC OM3

Dây multimode OM3 LC LC sở hữu những ưu điểm nổi bật về kích thước cũng như tính năng sử dụng nên được nhiều khách hàng ưa chuộng và tin dùng.

Dây nhảy quang Multimode LC LC OM3 là gì?

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode LC LC OM3 chính hãng giá rẻ

Dây nhảy quang có tên Tiếng Anh là Fiber Optic PathCord, đây là thiết bị dùng để đấu nối sợi quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang. Chẳng hạn như hộp phối quang với converter quang chạy đa mốt 50/125um, các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau và giữa các hộp phối quang ODF trong toàn khu nhà,…

Dây nhảy Multimode LC LC OM3 là thiết bị dùng để kết nối giữa các thiết bị Switch GE 1Gb, 10G 40G với ODF quang, bộ chuyển đổi quang điện, module quang.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode LC LC OM3

Dây nhảy quang Multimode LC LC OM3 được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, LC. Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp Multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.

Dây nhảy Multimode OM3 LC LC giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy OM3 Multimode LC LC giá rẻ

Vỏ ngoài của dây nhảy quang Multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. 

Dây nhảy quang Multimode OM3 chất lượng có màu Aqua (màu xanh nước biển), sợi quang có đường kính 2.0mm đường kính cho đầu nối LC. Đặc biệt, chúng còn trang bị lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại. Chúng là loại thiết bị được sử dụng nhiều trong các ngành công nghiệp, phù hợp với ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, mạng LAN, Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, Test Equipment, Metro,…

Ứng dụng của dây nhảy quang OM3 LC LC

- Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang

- Mạng truyền hình cáp trung tâm 

- Hệ thống thông tin quang

- Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang 10 trở lên

- Mạng truy cập FTTx, FTTH giữa các Switch quang ở POP.

Mua dây nhảy quang Multimode OM3 chính hãng ở đâu?

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất luôn luôn nỗ lực tìm kiếm các giải pháp mạng hoàn hảo để mang đến cho khách hàng các sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 LC LC giá rẻ. Các sản phẩm được cung cấp bởi thegioicapquang.vn đều đảm bảo độ bền bỉ theo thời gian và số lần tái sử dụng cao. Chúng tôi cũng sẽ có giấy tờ CO, CQ rõ ràng đảm bảo chính hãng 100%. Hơn nữa, bạn sẽ còn được giao hàng nhanh chóng và hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ.

Từ khóa tìm kiếm: dây nhảy quang dây nhảy quang om3 dây nhảy quang multimode OM3 dây nhảy Multimode LC-LC dây nhảy quang multimode
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
[ Đà Nẵng ] 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Số 6A, 12 Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919
Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Điện thoại: 0335 866 266 - 0345 666 118