Dây nhảy quang Singlemode ST-ST

Công nghệ ngày càng phát triển kéo theo đó là nhu cầu truyền tải dữ liệu mạng, hình ảnh, hệ thống âm thanh trong khoảng cách xa phải nhanh chóng, thông suốt. Thegioicapquang.vn là đơn vị dẫn đầu trong lĩnh vực cung cấp, phân phối các sản phẩm dây nhảy quang ST , dây hàn quang và các loại dây nhảy quang chính hãng khác,... Tình trạng có sẵn, bảo hành 12 tháng và giao hàng tận nơi công trình.

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode ST-ST

Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang Singlemode

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Dây nhảy quang Singlemode ST-ST

Tổng quan về sản phẩm dây nhảy ST ST giá rẻ

Dây nhảy quang ( tên tiếng Anh gọi là Fiber optic pathcord) là đoạn cáp quang có đường kính từ có khoảng cách từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m, đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Cũng có thể hiểu dây nhảy ST chính là thiết bị chuyển đổi tín hiệu chuyên dụng sử dụng với thiết bị Rơ le điện và Converter E1.

Dây nhảy quang ST hay còn gọi là ST ST Singlemode là sợi kết nối giữa hộp nối quang và thiết bị quang điện, chuẩn ST/UPC. Chúng thường được sử dụng nhiều trong hệ thống mạng công nghiệp như trong các nhà xưởng, công ty, cơ sở sản xuất hay ngay cả ngành công nghiệp truyền thông.

Dây nhảy quang Singlemode ST-ST bao gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Trong đầu nối có ba thành phần chính: ống nối (Ferrule) có cấu trúc dạng rỗng (thường là dạng trụ), được làm nên  từ sứ hay kim loại hoặc nhựa chất lượng cao, thân đầu nối (Connector Body) làm từ nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực và khớp nối (Coupling Mechanism) cố định đầu nối khi thực hiện kết nối các thiết bị khác. Đặc biệt, tất cả các loại dây có thể để phơi, dưới tác động nhẹ của lực kéo.

Hình ảnh dây nhảy quang Singlemode ST-ST

Hình ảnh: Dây nhảy quang đầu ST-ST Singlemode

Dây nhảy quang ST ST xuất hiện mang đến sự linh hoạt, thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Loại dây nhảy quang này dùng để kết nối, truyền tải các tín hiệu qaung điện dùng cho các hệ thống mạng cũ sử dụng Rơ le và bộ Converter E1

>>Các loại dây nhảy khác : dây nhảy quang Singlemode LC-LC, dây nhảy quang SC-SC

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode ST-ST

- Loại sợi quang: Singlemode ST 9/125 um
- Đầu nối trái: ST/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm
- Đầu nối phải: ST/UPC, sợi singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm
- Lớp vỏ: 0.9 ~ 3.0 mm
- Chiều dài: 5m, 10m, 15m,... hoặc đặt theo yêu cầu
- Loại dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi (Duplex)
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao < 0,5 Db
- Suy hao chèn: < 0,2 Db ( yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế < 0,3 Db)
- Suy hao phản xạ: PC>45 Db; UPC> 50Db; APC>60Db
-  Độ suy giảm tín hiệu: 0,2 Db
- Bước sóng: 1310, 1550 nm
- Độ uốn cong: R =3 cm

Bảng giá dây Singlemode ST ST hãng DYS

Bảng giá dây Singlemode ST ST hãng DYS

Bảng giá dây Singlemode ST ST hãng DYS

Trên đây là một số những thông tin chung về dây nhảy quang Singlemode ST-ST hi vọng sẽ cung cấp cho quý vị khách hàng những góc nhìn chung nhất về dòng sản phẩm thành công nhất trên thị trường dây nhảy quang.

Tìm hiểu về dây nhảy quang Singlemode ST ST

Dây Singlemode ST ST là một sản phẩm công nghệ hoàn hảo đóng vai trò quan trọng trong hệ thống mạng công nghiệp nhờ sở hữu ưu điểm và tính năng vượt trội.

Dây nhảy quang Singlemode ST ST là gì?

Dây nhảy quang Singlemode ST ST chính hãng

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode ST ST giá rẻ

Dây nhảy quang (tên tiếng Anh gọi là Fiber optic pathcord) là đoạn cáp quang có chiều dài tùy chọn, có thể là 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m đáp ứng nhu cầu công việc của người tiêu dùng và đặc biệt nó đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. 

Dây nhảy quang ST hay còn gọi là dây nhảy quang ST ST Singlemode dùng để truyền tải tín hiệu trên các thiết bị Rơ le điện và bộ chuyển đổi E1 (Ethernet).

Đặc điểm của dây nhảy quang Singlemode ST ST:

Dây ST ST Singlemode được cấu tạo bao gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Trong đầu nối có ba thành phần chính là ống nối có cấu trúc dạng rỗng, được làm nên từ sứ, kim loại hoặc nhựa chất lượng cao, thân đầu nối làm từ nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực và khớp nối cố định đầu nối khi thực hiện kết nối các thiết bị khác. 

Vỏ dây nhảy quang ST có màu vàng tươi được làm bằng chất liệu nhựa PVC chất lượng, có đặc tính dẻo dai, vững chắc có thể chống chịu trước sức kéo thích hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển hay sự thay đổi của môi trường, thời tiết bên ngoài. Đặc biệt, dây nhảy quang Singlemode này có thể chịu được nhiệt độ cao lên đến + 70 độ C mà vẫn hoạt động ổn định và hiệu quả.

Công dụng của dây nhảy quang ST ST

Dây nhảy quang ST ST chính hãng thường được sử dụng nhiều trong hệ thống mạng công nghiệp cũng như trong các nhà xưởng, cơ sở sản xuất, thậm chí cả ngành công nghiệp truyền thông.

Từ những ưu điểm vượt bậc trên đây cũng đã đủ để chúng ta phải thừa nhận rằng đây là sản phẩm hoàn hảo không chỉ mang đến sự linh hoạt, thuận tiện cho người sử dụng mà còn giúp người dùng tiết kiệm được nhiều chi phí phát sinh trong quá trình sử dụng và truyền tải dữ liệu.

Mua dây nhảy quang ST ST giá rẻ tại Hà Nội?

Với hơn 10 năm kinh nghiệm hoạt động trong lĩnh vực cung cấp, phân phối các sản phẩm thiết bị quang, Hợp Nhất luôn không ngừng tìm kiếm những giải pháp mạng hoàn hảo đáp ứng nhu cầu ngày càng cao cho khách hàng. Là đại lý cấp I của các hãng sản xuất nổi tiếng trong nước và thế giới, chúng tôi đảm bảo hàng chính hãng 100%, có chất lượng tốt và độ bền cao. Do nhập hàng với số lượng lớn nên giá thành của sản phẩm các bạn cũng hoàn toàn yên tâm là rẻ nhất thị trường hiện nay. Không những thế, khi đến với Hợp Nhất, bạn sẽ được cung cấp đầy đủ CO, CQ cho công trình và giao hàng tận nơi nhanh chóng, miễn phí.

Còn chần chừ gì nữa mà chưa sở hữu thiết bị dây nhảy Singlemode ST đầy tiện ích này, hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và mua hàng chính hãng, chất lượng với giá thành cạnh tranh nhất thị trường.

Từ khóa tìm kiếm: dây nhảy quang Singlemode ST-ST Dây nhảy quang ST dây nhảy quang ST-ST
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
[ Đà Nẵng ] 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Số 6A, 12 Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919
Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Điện thoại: 0335 866 266 - 0345 666 118