Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G tốc độ 10/100/1000M

Chắc hẳn ai cũng biết lợi ích thiết thực của Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G mang đến cho cuộc sống của mỗi con người hiện đại. Hội đủ những yếu tố về chất lượng sản phẩm, chất lượng từng chi tiết, bộ phận và ngay cả giá thành cũng khiến khách hàng vô cùng sửng sốt. Module quang 1 sợi 1,25G là bộ thu phát quang giúp cho đường truyền tải dữ liệu nhanh chóng, thông suốt chỉ cần thông qua 1 sợi quang đơn mốt.

Thông tin sản phẩm Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G tốc độ 10/100/1000M

Dòng sản phẩm: Module quang 10/100/1000M

Nhà phân phối: Hợp Nhất
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Trạng thái: Còn hàng
Giao hàng: Toàn Quốc
Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá: Vui lòng liên hệ Gọi mua hàng
Sản phẩm được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Đội ngũ bán hàng

Tổng quan về sản phẩm:
Module quang 1 sợi 1,25G được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại nhất hiện nay nên loại thiết bị này không chỉ phù hợp cho hiện đại mà còn là xu thế tất yếu trong tương lai. Module quang 1 sợi 10/100/1000M thích hợp với tất cả các dòng switch quang trên thị trường hiện nay, switch cisco, planet,...
Để càng ngày càng đáp ứng được nhu cầu sử dụng của nhiều khách hàng, hệ thống mạng hiện nay hơn, việc sử dụng modul quang trong hệ thống mạng là rất quan trọng bởi chỉ với 1 đường truyền internet tốc độ cao, thông tin nhanh nhạy, ổn định đã có thể làm nên sự thành công nhất định của doanh nghiệp, công ty.
Phần thu có một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển đổi ( TIA). Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB đó là hai thành phần chính của Modul quang 1 sợi. Đa phần các module quang đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp Laser. Hiệu suất tín hiệu ra của quang có thể bị vô hiệu hóa bởi một đầu vào TTL của Tx Disable. Tx mà lỗi đồng nghĩa với việc Laser bị xuống cấp.
Thông số kỹ thuật của Modul quang Singlemode 1 sợi 1,25G:
- Tốc độ 1.25 Gbps
- Chạy trên 1 hoặc 2 sợi quang với đầu nối LC
- Hỗ trợ tháo lắp nóng ngay khi thiết bị đang chạy
- Khoảng cách truyền lên tới 2Km với cáp quang Multimode 120km với cáp quang Singlemode
- Single +3.3V power supply
- Điện năng tiêu thụ <800mW
- Tùy chọn dải nhiệt độ thường hoặc công nghiệp
- Tương thích chuẩn SFP MSA SFF-8074i
- Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km SC
- Cổng kết nối quang: SC
- Bước sóng quang: TX: 1310nm ; RX :1550 nm
- Loại tín hiệu: Single-Mode
- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Single fiber SFP
- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
- Nguồn điện: 3.3V
- Hỗ trợ Hot Pluggable
- Nhiệt độ hoạt động của module quang
Chuẩn: 0~+70°C
Công nghiệp:-40~+85 °C
- Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
- Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472
Ứng dụng:
- Các Router và Switches ATM
- Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch
- Các ứng dụng Fast Ethernet
Trên đây là một số những thông tin bổ ích của dòng sản phẩm Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G hi vọng quý vị khách hàng có thể lựa chọn và sở hữu thiết bị quang đầy tiện ích này tại thegioicapquang.vn. Xin chân thành cảm ơn!

Tìm hiểu về Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G

Module quang 1 sợi 1,25G có khoảng cách truyền lên tới 120 km trên sợi quang Singlemode. Nó hỗ trợ chạy 1 sợi quang đối với cáp quang với tốc độ 10/100/1000M.

Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G tốc độ 10/100/1000M là gì?

Hình ảnh: Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G giá rẻ

Module quang là một giao thức được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP. Mỗi loại module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với hệ thống cáp đồng, cáp quang. Module quang 1 sợi 1,25G là thiết bị thu phát quang hoạt động trong bước sóng 1310 -1550nm, có khoảng cách truyền lên tới 120 km trên sợi đơn mốt.

Đặc điểm của Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G:

Module quang 1 sợi 1,25G được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại nhất hiện nay nên loại thiết bị này không chỉ phù hợp cho hiện đại mà còn là xu thế tất yếu trong tương lai. Module quang 10/100/1000M thích hợp với tất cả các dòng Switch quang trên thị trường hiện nay, Switch Cisco, Planet,...

Để càng ngày càng đáp ứng được nhu cầu sử dụng của nhiều khách hàng, việc sử dụng modul quang trong hệ thống mạng là rất quan trọng bởi chỉ với 1 đường truyền internet tốc độ cao, thông tin nhanh nhạy, ổn định đã có thể làm nên sự thành công nhất định của doanh nghiệp, công ty.

Phần thu có một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển đổi ( TIA). Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB đó là hai thành phần chính của Modul quang 1 sợi. Đa phần các Module quang 1 sợi giá rẻ đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp Laser. Hiệu suất tín hiệu ra của quang có thể bị vô hiệu hóa bởi một đầu vào TTL của Tx Disable. Tx mà lỗi đồng nghĩa với việc Laser bị xuống cấp.

Ứng dụng của Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G:

Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G là một trong những giải pháp mạng hoàn hảo được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng mang tính thực tiễn cao như:

- Các Router và Switches ATM

- Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch

- Các ứng dụng Fast Ethernet.

Mua Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G ở đâu chất lượng?

Nhằm đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của người tiêu dùng, thị trường hiện nay đã tung ra nhiều loại Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G với cấu tạo, tính năng cũng như nhiều mức giá khác nhau. Điều này đòi hỏi người dùng phải có con mắt tinh đời và kinh nghiệm mua sắm hoặc có sự tư vấn tham khảo của các đơn vị uy tín. Là đơn vị có 9 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực cung cấp và phân phối các loại thiết bị viễn thông, Công ty Cổ phần và Phát triển Công nghệ Hợp Nhất chắc chắn sẽ đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chất lượng, bảo hành chính hãng, mang lại những thiết bị đạt tiêu chuẩn an toàn, hiệu quả trong suốt thời gian sử dụng, đảm bảo tốt nhất cho dự án của bạn.

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ mua sản phẩm đầy tiện ích này nhé!

Từ khóa tìm kiếm: Module quang 1 sợi 1,25G Module quang 1 sợi 10/100/1000M Modul quang 1 sợi module quang Module quang Singlemode 1 sợi 1,25G
Bình luận về sản phẩm

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Mua hàng trực tiếp
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
[ HCM ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp
Giao hàng toàn quốc
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Giao hàng trong 30 phút
  • Giao hàng toàn quốc uy tín
  • Thanh toán tại nhà khi nhận hàng
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 02862959899 - 028 62959919